Forum 4ALL - Mái Nhà Tình Bạn
Chào mừng các bạn đến với Forum 4ALL - Mái Nhà Tình Bạn.
Mái Nhà Tình Bạn ra đời với mong muốn sẽ là nơi để mọi người quy tụ
cùng nhau học hỏi, thư giãn và chia sẻ mọi nỗi buồn vui trong cuộc sống,
là nơi tình bạn được vinh danh, cho dù đó chỉ là những con người ảo
nhưng ẩn bên trong là những trái tim đầy ấp chân tình và niềm tin yêu đáng quý.

Chúc các bạn luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.

™►Diễn Đàn Kết Nối Bốn Phương◄™

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

GTL Châu Việt

GTL Châu Việt
Quản trị viên
Trước khi trao thưởng , mình xin nói sơ qua về bài viết của các bạn . Cái phần giới thiệu thì mình không nói rồi , chủ yếu là phần kỉ niệm vể Guild . Hầu hết các bạn đều ủng hộ Guild phát triển ( đây là 1 việc tốt ) nhưng kỉ niệm về Guild chứ không phải ủng hộ Guild phát triển => các bạn lạc đề . Cả forum thì chỉ có 1 mình Bát Nhã Đa La là viết kỉ niệm đúng nhất . Mình xin nhắc lại giải thưởng như sau :
Giải 1 : 300xu
Giải 2 : 200xu
Giải 3 : 100xu
Vì cả forum chỉ có bát nhã đa la viết đúng đề tài nên giải nhất thuộc về Bát Nhã Đa La . Còn giải 2 và 3 không ai xứng để nhận giải nên 300 xu từ giải 2 và 3 cộng lị sẽ khuyến khích cho những ai đã điểm danh ( 300xu chia cho số người đăng ki ) , phần thưởng tuy ít nhưng đủ để mọi người vui . Ai cảm thấy quá ít có thể không nhận nhường lại người khác nhé . Cảm ơn các bạn .Những bạn có tên trên xin vào đây để nhận giải .

Được sửa bởi GTL Châu Việt ngày Sun Jul 01, 2012 2:54 pm; sửa lần 1.

http://timbanonline.com.vn

boyutehy

Thành viên
nhận thế nào vậy
10x cũng là quý rùi tài sản it nhưng tình cảm nhiều
nói lên tinh thận đoàn kết của guil ta mà
em có 2 ac tên nhân vật BabyღƸӜƷღBaby và KuteღƸӜƷღKute
chúc guil ta ngày càng lớn mạnh và đoàn kết nhé
khi nào tổ chức ofline đi các đại ca ơi dạo này dc nghỉ hè ở nhà ăn chơi buồn quá

bacpaven

bacpaven
Thành viên
chủ yếu anh em vui vẽ. nói chuyện tám chém gió với nhau cho vui thôi. giải thưởng chỉ mang ý nghĩa tượng trưng thôi. cốt là tình cảm anh em gắn bó với nhau là chính. để rồi mai này khi mỗi người 1 nơi mỗi người không chơi gunny nữa thì cũng có thể gặp nhau trên này để nói chuyện. face book thì cũng tốt nhưng đôi khi bị chặn. mà 1 số người thì không biết vào như thế nào nên chọn trang này là hay nhất. mong mọi người ủng hộ và chới nói chuyện vui vẽ. chúc mọi người trong guid CLB GÀ VÍP NÓI CHUYENG. những người đã đang và sẽ ở clb có 1 sân chơi vui vẽ. thank

BatNhaDaLa

BatNhaDaLa
Thành viên cấp 1
nhận giải thế nào đây việt ơi, sướng ghê vừa vui vưa được 300x

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]